ദേശീയപാതയില്‍ അപകടം ; ബൈക്ക് യാത്രികന്‍ മരിച്ചു.

Apple

Hits: 32

ranjithപുതുക്കാട് : നിയന്ത്രണം വിട്ട ബൈക്ക് വഴിയാത്രക്കാരനെ ഇടിച്ചു മറിഞ്ഞ് ബൈക്ക് യാത്രികന്‍ മരിച്ചു .കൊടകര സ്വദേശി കണ്ണത്ത് രാധാകൃഷ്ണന്റെ മകന്‍ രഞ്ജിത് (28) ആണ് മരിച്ചത്. ദേശീയപാതയില്‍ പുതുക്കാട് സിഗ്‌നലിന് സമീപം വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രി 8:30 നായിരുന്നു അപകടം.

റോഡ് മുറിച്ചു കടക്കുകയായിരുന്ന ചെങ്ങാലൂര്‍ ഭാസ്‌കരനെ നിയന്ത്രണം വിട്ട ബൈക്കിടിച്ചു വീഴ്തുകയായിരുന്നു. റോഡില്‍ തെറിച്ചുവീണ രഞ്ജിത്തിനു ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റു. തൃശൂര്‍ ജുബിലി മിഷന്‍ ആശുപത്രിയില്‍ എത്തിചെങ്ങിലും മരിച്ചിരുന്നു. പരിക്കേറ്റ ഭാസ്‌കരന്‍തൃശ്ശൂരില്‍ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയില്‍ ചികല്‌സയിലാണ്.

EverGreen

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.