കനകമല ഊട്ടുതിരുനാള്‍ കൊടികയറ്റം

Apple

കനകമല : കനകമല ഊട്ടുതിരുനാള്‍ കൊടികയറ്റം കനകമല മാര്‍തോമ്മ കുരിശുമുടി തീര്‍ത്ഥകേന്ദ്രത്തില്‍ ജൂലായ് 3-ാം തിയ്യതി മാര്‍തോമാശ്ലീഹായുടെ ദുക്‌റാന തിരുനാള്‍ ഊട്ടുതിരുനാളായി ആഘോഷിക്കുന്നതിന്റെ നവനാള്‍ ആരംഭംകുറിച്ചുകൊണ്ടുള്ള തിരുനാള്‍ കൊടികയറ്റം കുരിശുമുടിയില്‍ തീര്‍ത്ഥകേന്ദ്രം റെക്ടര്‍ & വികാരി റവ. ഫാ. ആന്റോ ജി. ആലപ്പാട്ട് നിര്‍വഹിച്ചു.

തുടര്‍ന്ന് ദിവ്യബലിയും നൊവേനയും തിരുശേഷിപ്പ് വണക്കവും ഉണ്ടായിരുന്നു. ജൂലായ് 2-ാം തിയ്യതി വരെ എല്ലാ ദിവസവും രാവിലെ 11 മണിയ്ക്കും 3-ാം തിയ്യതി രാവിലെ 9 മണിയ്ക്കും ദിവ്യബലി, നൊവേന, തിരുശേഷിപ്പ് വണക്കം എന്നിവ ഉണ്ടായിരിക്കും. കൈക്കാരന്‍മാരായ ഷിബു കള്ളിത്ത്പറമ്പില്‍, വര്‍ഗ്ഗീസ് കുയിലാടന്‍, ജോര്‍ജ്ജ് പന്തല്ലൂക്കാരന്‍, വര്‍ഗ്ഗീസ് കള്ളിയത്തുപറമ്പില്‍ ജനറല്‍ കണ്‍വീനര്‍ ജോസ് കുയിലാടന്‍ എന്നിവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി.

EverGreen

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Keryar Silks and Jewlery
Займы онлайн на карту без проверок срочно 24 Free cpu cloud mining hardware quality lab