ഗുരുനിന്ദക്കെതിരെ പ്രതിക്ഷേധം

373511-sree-narayana-guru-twitterകൊരേച്ചാല്‍: എസ്.എന്‍.ഡി.പി.കൊരേച്ചാല്‍ വെസ്റ്റ് 3877 ആം നമ്പര്‍ ശാഖയില്‍ പൊതുയോഗം ചേര്‍ന്ന് സി.പി.എമ്മിന്റെ ഗുരുദേവ നിന്ദക്കെതിരെ ശക്തമായി പ്രതിക്ഷേധിച്ചു പ്രസിഡണ്ട് സിന്ധുമനോജ് അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.യൂണിയന്‍ പ്രസിഡണ്ട് സുന്ദരന്‍ മൂത്തമ്പാടന്‍,യൂണിയന്‍ കൌണ്‍സിലര്‍ ഡോ: എ.കെ.പ്രദീപ്കുമാര്‍, എ.വി.സദാനന്ദന്‍, പി.പി.രജീവന്‍ എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.

ചെമ്പുചിറ: എസ.എന്‍.ഡി.പി.യോഗം കൊരേച്ചാല്‍ ഈസ്റ്റ്, ചെട്ടിച്ചാല്‍, നൂലുവള്ളി ഈസ്റ്റ്, നൂലുവള്ളി വെസ്റ്റ് ശാഖകളുടെ സംയുക്താഭിമുഖ്യത്തില്‍ ചെമ്പുചിറയില്‍ പ്രതിക്ഷേധ പ്രകടനം നടത്തി. യൂണിയന്‍ കൌണ്‍സിലര്‍ സത്യന്‍ പള്ളാടന്‍,ശാഖാ ഭാരവാഹികളായ തിലകന്‍ പാറക്കല്‍, ദിവാകരന്‍ കുറ്റിലിക്കാടന്‍, മണി മുണ്ടക്കല്‍, തിലകരാജ് ചിന്നങ്ങത്ത് തുടങ്ങിയവര്‍ നേതൃത്വം നല്കി.

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

error: Content is protected !!