ആറേശ്വരം ക്ഷേത്രത്തിന്റെ ഒരു ആകാശകാഴ്ച ഫോട്ടോ

Aareswaram Temple1മറ്റത്തൂർ ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിന്റെ തെക്കേ അതിർത്തിയിൽ ഒരു കോട്ടപോലെ നിലകൊള്ളുന്ന കോടശ്ശേരി മലയുടെ പടിഞ്ഞാറേ അറ്റത്ത്‌ കിഴക്കോട്ടു ദർശനമായി ആറു ദേവീദേവന്മാരുടെ പ്രതിഷ്ഠയുള്ള ആറേശ്വരം ക്ഷേത്രത്തിന്റെ ഒരു ആകാശകാഴ്ച ഫോട്ടോ…  പകർത്തിയത്  :- അനൂപ് സിങ്

ആറേശ്വരം ക്ഷേത്രവും ഐതീഹ്യവും…

കൊടകര നമ്മുടെ കൊടകര ഡോട് കോമിന്റെ വാട്ട്‌സാപ്പ് ഗ്രൂപ്പില്‍ ജോയിന്‍ ചെയ്യാന്‍ നിങ്ങളുടെ വാട്ട്‌സാപ്പ് നമ്പറില്‍ നിന്നും 8943102214 എന്ന നമ്പറിലേക്ക് മെസ്സേജ് അയക്കൂ…കൂടുതല്‍ നാട്ടുവാര്‍ത്തകള്‍ക്കും വിശേഷങ്ങള്‍ക്കും കൊടകരയുടെ സ്വന്തം വെബ് പോര്‍ട്ടല്‍ സന്ദര്‍ശിക്കൂ…www.nammudekodakara.com

കൊടകര നമ്മുടെ കൊടകര ഡോട് കോമിന്റെ വാട്ട്‌സാപ്പ് ഗ്രൂപ്പില്‍ ജോയിന്‍ ചെയ്യാന്‍ നിങ്ങളുടെ വാട്ട്‌സാപ്പ് നമ്പറില്‍ നിന്നും 8943102214 എന്ന നമ്പറിലേക്ക് മെസ്സേജ് അയക്കൂ

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

error: Content is protected !!