സഹൃദയ എഞ്ചിനീയറിംഗ് കോളേജില്‍ ബിരുദദാനം നടത്തി.

Sahrdaya Photo2കൊടകര : കൊടകര സഹൃദയ എഞ്ചിനീയറിംഗ് കോളേജില് 7-ാമത്തെ ബാച്ചിന്റെ ബിരുദദാന ചടങ്ങ് നടത്തി. ബാഗ്ലൂര് ക്രൈസ്റ്റ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി വൈസ് ചാന്സലര് ഫാ. ഡോ. തോമാസ് സി. മാത്യു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.പഠനകാലത്തെ മികവ് ഭാവിയിലേക്കും തുടരണമെന്നും മാറുന്ന കാലഘട്ടത്തിനനുസരിച്ച് എല്ലാ രീതിയിലും അറിവുകള് പുതുക്കികൊണ്ടിരിക്കണമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഇരിങ്ങാലക്കുട രൂപതാ ബിഷപ്പ് മാര് പോളി കണ്ണുക്കാടന് അദ്ധ്യക്ഷനായിരുന്നു. പ്രിന്സിപ്പല് ഡോ. സുധ ജോര്ജ് വളവി ബിരുദധാരികള്ക്ക് പ്രതിജ്ഞ ചൊല്ലികൊടുത്തു. വികാരി ജനറാള് മോ. സെബാസ്റ്റ്യന് മാളിയേക്കല് അവാര്ഡുകള് വിതരണം ചെയ്തു.

വികാരി ജനറാല് മോ. ജോസ്. ഡി. ഇരിമ്പന് , ഡയറക്ടര് പ്രൊഫ. കെ. ടി. ജോസഫ്, ബയോ മെഡിക്കല് മേധാവി പ്രൊഫ. ജിസ്പോള് , ബയോടെക്നോളജി മേധാവി ഡോ. അമ്പിളി മേച്ചൂര് , ഇലക്ട്രോണിക്സ് ആന്ഡ് കമ്മ്യുണിക്കേഷന് മേധാവി പ്രൊഫ. കെ. ആര് ജോയ്, കംമ്പ്യുട്ടര് സയന്സ് മേധാവി പ്രൊഫ. വിന്സ്പോള് എിവര് സംസാരിച്ചു. എക്സിക്യുട്ടീവ് ഡയറക്ടര് ഡോ. ആന്റു ആലപ്പാടന് സ്വാഗതവും വൈസ് പ്രിന്സിപ്പല് ഡോ. നിക്സ കുരുവിള നന്ദിയും പറഞ്ഞു. 200റോളം ബിരുദധാരികള് ചടങ്ങില് പങ്കെടുത്തു.

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

error: Content is protected !!