കോടാലി എസ്.ബി.ടി. ശാഖ മാനേജർക്ക് സ്വീകരണം നല്കി.

02കോടാലി : ഫാസ് പാഡി അഭിമുക്യത്തിൽ ജോലികയറ്റം മുലം സ്ഥലം മാറി പോകുന്ന എസ്.ബി.ടി. ശാഖ  മാനേജർ ബാബു പി.കെ. കു യാത്രയയപ്പ് നല്കി .  കോഴിക്കോട് രീജിയനിൽ മികച്ച പ്രവര്ത്തന നേട്ടം കൈവരിച്ചാണ് ഇദ്ധേഹം സ്ഥലം മാറി പോകുന്നത്. പുതിയ മാനേജർ ആയി തോമസ്‌ കാച്ചപ്പിള്ളി യെ നിയമിച്ചിട്ടുണ്ട്.  ഫാസ് പാഡി പ്രസിഡന്റ്‌ ബീന നന്ദകുമാർ  യോഗത്തിൽ  അധ്യക്ഷത  വഹിച്ചു .  പഞ്ചായത്ത്  അംഗങ്ങളായ  ഉമ്മുൽകുൽസു അസീസ് ,  ബെന്നി തോണ്ടുങ്ങൾ,  ഇ.എസ് റഹിം മാസ്റ്റെർ,  റഷീദ് എരാത്ത്,  പ്രഭാകരൻ ചാണാശ്ശേരി  തുടങ്ങിയവർ  ആശംസകൾ  അർപ്പിച്ചു . 01

സന്നദ്ധ സേവർകായി നെഹ്‌റു യുവ കേന്ദ്രയുടേ പ്രത്യേക അവാർഡു  ലഭിച്ച  കാസിം വി.കെ. യെ  യോഗം ആദരിച്ചു.  ജോണി പി.എം. സ്വാഗതവും  ശിവൻ തണ്ടാശ്ശേരി  നന്ദി യും  പ്രകാശിപ്പിച്ചു.

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

error: Content is protected !!